UtabiriBet

Feyenoord dhidi ya Atalanta: utabiri na odds

Dunia Mechi za Kirafiki, vilabu · Dunia · 2 Agosti 2026
Feyenoord nemboFeyenoord
dhidi ya
02.08.2026 16:00
Atalanta nemboAtalanta

💡 Mapitio ya mechi Feyenoord dhidi ya Atalanta

Hii ni mechi ya mwisho ya kirafiki kwa Feyenoord kabla ya msimu kuanza, wanakabiliana na Atalanta ambao wanaanza enzi mpya chini ya Maurizio Sarri. Inafaa kukumbuka kwamba katika mechi saba zilizopita dhidi ya timu za Serie A, wachezaji wa Rotterdam wameshinda mara moja tu.

## Uchambuzi wa Mbinu za Timu

## Feyenoord: Nguvu katika Mashambulizi, Udhaifu katika Ulinzi

Feyenoord ilimaliza ya pili kwenye Ligi ya Uholanzi na kufuzu kwa Ligi ya Mabingwa msimu uliopita, lakini bado waliachana na Robin van Persie. Kocha mpya ni hadithi nyingine ya klabu, Giovanni van Bronckhorst, ambaye aliwahi kuwafundisha kati ya 2015 na 2019 na kuwapelekea ubingwa. Eredivisie inaanza wiki ijayo, kwa hiyo timu ya Rotterdam ilianza maandalizi ya msimu mapema zaidi kuliko mpinzani wao wa sasa na wamecheza mechi nne za mazoezi hadi sasa, wakishinda zote.

Miongoni mwa wapinzani waliowashinda ni timu kubwa kama vile mabingwa wa Ubelgiji, Club Brugge (3-1), na washindi wa fainali za Ligi ya Ukombozi 2025/26, Rayo Vallecano (2-1 - walicheza vipindi vinne vya dakika 30). Hata wakati wa mzunguko mkubwa wa wachezaji na kuwashirikisha vijana, "nyekundu-nyeupe-nyeusi" walionyesha mpira wa kukabiliana wa kuvutia. Pia kumbuka utimamu wao wa mwili – mabao 6 yaliyofungana baada ya dakika ya 75.

Hata hivyo, ulinzi wa Feyenoord bado si thabiti vya kutosha, na katika mechi tatu za mazoezi zilizopita, Waholanzi hawakuacha mpira kuingia golini. Sababu ni kukosekana kwa mabeki wanne kutokana na majeraha na kiungo mkali wa kati, Jakub Moder. Badala yake amekuja Charles Vanhoutte, Mbelgiji aliyenunuliwa kutoka Nice, lakini anajitahidi kujipenyeza. Mika Marmol, beki wa kati wa zamani wa Las Palmas, anasaidia zaidi mashambulizi ya timu yake kuliko kuvunja mashambulizi ya wapinzani. Mchezaji mpya mwingine, mshambuliaji wa kati Nacho Ferri, hajaweza kujitokeza hadi sasa.

## Atalanta: Mabadiliko Makali ya Mtindo

Raffaele Palladino alifaulu kuwaondoa Atalanta kwenye mgogoro aliowatia Ivan Juric, na hata kupata nafasi ya kushiriki Kombe la Ushindi (Conference League). Hata hivyo, kazi ya mtaalamu huyo mchanga haikumridhisha uongozi wa klabu, na badala yake katika msimu wa joto walimleta kocha mwenye uzoefu mwingi, Maurizio Sarri. Hii inamaanisha mabadiliko kamili ya mtindo wa kucheza uliotegemea kushinikiza kwa karibu, ambao Gian Piero Gasperini alikuwa akiutengeneza kwa miaka mingi. Kocha huyo mpya anafuata mtindo tofauti kabisa – kutawala kwa kumiliki mpira, kumvuta mpinzani na kujenga mwendo kwa pasi za haraka.

Ikiwa hatuzingatii mechi dhidi ya timu yao ya akiba (2-1), Atalanta chini ya Sarri wamecheza mechi moja tu ya kirafiki, wakiwashinda wapya walioingia Serie B, Arezzo (3-2). Kocha mzoefu alitumia vikosi viwili tofauti kwa vipindi, na tunatarajia mbinu hiyo hiyo katika mechi dhidi ya Feyenoord. Jambo la kuvutia ni kwamba wachezaji wa akiba walioingia baada ya mapumziko walionyesha uwezo mkubwa kuliko wale wa kwanza, wakibadilisha ushindi wa mabao mawili kuwa ushindi wa mwisho.

Katika soko la uhamisho, Atalanta haijafanya miamingi mikubwa. Mchezaji pekee aliyesainiwa hadi sasa ni kiungo wa kati Gianluca Gaetano, mzaliwa wa Napoli ambaye ametumia muda mwingi kukopa. Hii haiwezi kuitwa kuimarisha kikosi, na la Bora zaidi ambalo mchezaji huyu mwenye umri wa miaka 26 anaweza kutarajia katika klabu kama Atalanta ni benchi. Hasa kwamba mpinzani wake wa karibu, Mbrazili Ederson, badala ya kuhamia Manchester United amebaki Bergamo na kusaini mkataba mpya – hii ni habari bora kwa mashabiki wa "nerazzurri" msimu huu wa joto.

## Vikosi Vinavyotarajiwa

Feyenoord (4-3-3): Ernst – Reed, Marmol, Saint-Juste, Lotomba – Valente, Vanhoutte, Zechiël – Borges, Ferri, S. van Persie

Hawatacheza: Bos, Smaal, Nieuwkoop, Bijlow, Moder (wote – majeraha)

Kocha Mkuu: Giovanni van Bronckhorst

Atalanta (4-2-3-1): Carne secchi – Zappacosta, Djimsiti, Scalvini, Bernasconi – Sulemana, De Roon – Samardžić, Raspadori, Zalewski – Scamacca

Hawatacheza: Hien (jeraha), De Ketelaere (nje ya kikosi)

Kocha Mkuu: Maurizio Sarri

## Mwamuzi

Hakuna taarifa kuhusu mwamuzi kwenye chanzo.

## Utabiri na Dau

Utabiri kuu: Feyenoord haitapoteza kwa 1.76

Katika mechi hii, Feyenoord inachukuliwa kuwa mdogo wa chini, na tunapendekeza kutumia nafasi hii. Wenyeji wa uwanja wa "De Kuip" wako katika hali nzuri ya kimwili, kwani mechi yao ya kwanza ya msimu 2026/27 watakuwa wakiicheza wiki moja baadaye. Hata hivyo, wachezaji wengi wakuu wa timu ya Bergamo, kinyume chake, walionekana wazito na wamepoteza mwendo katika kipindi cha kwanza cha mechi yao ya mazoezi dhidi ya Arezzo. Zaidi ya hayo, mpira rahisi wa kukabiliana wa Giovanni van Bronckhorst umefanya kazi vizuri katika mechi zote za mazoezi za klabu ya Uholanzi. Sarri atahitaji muda mwingi ili kubadilisha kabisa mtindo wa Atalanta. Tunapendekeza kutoweka kwenye chaguo "Feyenoord haitapoteza" kwa 1.76.

Utabiri wa jumla ya mabao: Zaidi ya (3.5) kwa 2.33

Timu ya Rotterdam inacheza kwa kasi na mabao mengi msimu huu wa joto. Katika mechi tatu kati ya nne za kirafiki zilizohusisha Feyenoord, angalau mabao manne yalifungwa. Atalanta pamoja na Arezzo waliwafurahisha watazamaji wachache kwa mabao matano. Kwa hiyo inaleta maana kuangalia zaidi ya mabao (3.5) kwa mgawo 2.33.

Vikosi vinavyowezekana: Feyenoord dhidi ya Atalanta

Feyenoord nemboFeyenoord4-3-3
Ernst
LotombaSt. JusteMarmolReed
ZehiëlVanhoutteValente
S. van PersieFerriBorges
Nje ya kikosi:Bos · JerahaSmal · JerahaNijkoop · JerahaBilen · JerahaModer · Jeraha
Atalanta nemboAtalanta4-2-3-1
Carnesecchi
BernasconiScalviniGjimshitiZappacosta
De RoonSulemana
ChalevskiRaspadoriSamardzic
Scamacca
Nje ya kikosi:Hin · JerahaDe Ketelaere

Odds za mechi Feyenoord dhidi ya Atalanta

Matokeo (1X2)

X3.9213.322.01

Nafasi mbili

1X1.8X21.34121.26

Timu zote kufunga

Hapana2.4Ndio1.49

Zaidi ya

21.231.8643.5457.11.51.132.51.523.52.444.54.155.57.8

Chini ya

23.831.8341.2551.051.54.72.52.293.51.554.51.175.51.03

Handicap 1

02.4311.3621.06-15.551.51.242.51.04-1.56.4

Handicap 2

01.5211.08-12.72-26.11.51.06-1.53.34-2.56.8

Matokeo kamili

0:018.50:19.80:211.50:3190:4411:013.251:17.21:28.11:314.251:4312:0202:110.752:211.52:319.52:4433:0433:1253:2263:341

Utabiri wa Feyenoord dhidi ya Atalanta

GM Gilbert Mwinyi Zaidi ya 2.5odds 1.52 Inasubiri

Nina hakika kabisa kuwa mechi kati ya Feyenoord na Atalanta itakuwa na matokeo makubwa ya mabao. Timu zote mbili zina silaha kali za ushambuliaji na udhaifu katika ulinzi, hivyo mabao yatapatikana kwa wingi. Hii ni dau la uhakika.

IK Innocent Kikwete Matokeo: 2odds 2.01 Inasubiri

Nina uhakika kwamba Atalanta itaendelea kuonekana imara katika mechi zao za kirafiki dhidi ya mpinzani wao. Wameonesha mchezo wa kiwango cha juu, uwezo wa kushambulia kwa nguvu na ulinzi thabiti, jambo ambalo linawafanya wawe na nafasi kubwa ya kushinda. Hali yao ya sasa ya ushirikiano na kujiamini inathibitisha kwamba wana ubora unaohitajika kuwapita wapinzani wao.

FJ Flora Juma Chini ya 3odds 1.83 Inasubiri

Katika mechi hii, ulinzi utafanya kazi vizuri sana, na itakuwa na mabao chini ya matatu yaliyofungwa. Nina hakika kwamba timu zote mbili zitakuwa na ugumu wa kufunga, hivyo dau la chini ya mabao matatu ni salama na lina uwezekano mkubwa wa kufanikiwa.

GK Grace Kihwelo Handicap 1 (0)odds 2.43 Inasubiri

Nina uhakika kabisa: kucheza na Uholanzi ugenini ni hatari kubwa na ina uwezekano mkubwa wa kushindwa. Timu yao ina nguvu nyumbani, na wachezaji wao wanajua vizuri jinsi ya kutumia uwanja wao kwa faida yao. Hii ni dau ambalo linategemea ukweli wa mazingira ya ugenini, si bahati tu.

MM Mwanaisha Mrema Timu zote kufunga — Ndioodds 1.49 Inasubiri

Nina hakika kabisa kwamba timu zote mbili zitafunga katika mechi hii. Uchambuzi wangu unaonyesha kuwa timu zote zina safu za mashambulizi zenye nguvu na ulinzi dhaifu, hivyo hakuna njia ya kuepuka mabao pande zote. Hili ni dau la uhakika kwa sababu historia ya mechi zao za awali inathibitisha mwelekeo huu.

BL Baraka Lissu Timu 1 zaidi 1.5odds 2.34 Inasubiri

Mimi nina hakika kwamba Uholanzi wamepata kasi ya kucheza na wanaendelea kuongeza nguvu, wakati wageni bado wanajitayarisha polepole. Hii inamaanisha kuwa timu ya nyumbani ina faida ya wazi katika mwendo na uwezo wa kushambulia, na wanaweza kuongeza matokeo yao zaidi. Kwa hivyo, ninaamini kuwa Uholanzi watashinda mchezo huu kwa urahisi, kwani wana nguvu zaidi na wameanza kwa nguvu tangu mwanzo.

Bango la mechi

Feyenoord dhidi ya Atalanta — odds

❓ Maswali yanayoulizwa mara kwa mara

Mechi ya Feyenoord dhidi ya Atalanta itafanyika lini na wapi?

Mechi itafanyika tarehe 2 Agosti 2026 saa 16:00.

Je, kuna utabiri wowote na mgawo wa dau kwa mechi hii?

Ndiyo, utabiri kuu ni kwamba Feyenoord haitapoteza, na mgawo wake ni 1.76. Pia kuna utabiri wa jumla ya mabao zaidi ya (3.5) kwa mgawo 2.33.

Je, Feyenoord na Atalanta wapo katika hali gani kuelekea mechi hii?

Feyenoord wapo katika hali nzuri ya kimwili na wameshinda mechi zote nne za mazoezi. Atalanta, chini ya kocha mpya Maurizio Sarri, wamecheza mechi moja tu ya kirafiki na wanaonekana bado wanazoea mtindo mpya.

Je, kuna wachezaji wasiocheza kwa sababu ya majeraha au sababu nyingine?

Kwa upande wa Feyenoord, wachezaji Bos, Smaal, Nieuwkoop, Bijlow na Moder hawatawahi kucheza kwa sababu ya majeraha. Kwa upande wa Atalanta, Hien ni jeraha na De Ketelaere yuko nje ya kikosi.

Je, kuna mabadiliko makubwa ya ukocha katika timu zote mbili?

Ndiyo, Feyenoord wamemteua Giovanni van Bronckhorst kama kocha mpya, huku Atalanta wakimteua Maurizio Sarri, ambaye anatarajia kubadilisha mtindo wa timu kutoka kwa mfumo wa kushinikiza hadi kuwa na mpira.